NƠI GẶP GỠ CỦA NHỮNG TRÁI TIM BIẾT YÊU THƯƠNG
Chào mừng bạn!

Vui lòng chọn "Đăng nhập" nếu bạn là thành viên.

Chọn "Đăng ký" nếu bạn chưa là thành viên.

Nếu bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc bạn có một ngày thật vui vẽ!
Chào mừng bạn!

Vui lòng chọn "Đăng nhập" nếu bạn là thành viên.

Chọn "Đăng ký" nếu bạn chưa là thành viên.

Nếu bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc bạn có một ngày thật vui vẽ!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHÚC CÁC BẠN CÓ NHỮNG GIÂY PHÚT TUYỆT VỜI  NHẤT !

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

HẠNH PHÚC LÀ GÌ?

Go down 
Tác giảThông điệp
Admins
Khách viếng thăm

HẠNH PHÚC LÀ GÌ? Empty
Bài gửiTiêu đề: HẠNH PHÚC LÀ GÌ?   HẠNH PHÚC LÀ GÌ? Icon_minitimeTue Jul 15, 2008 2:58 am

NGÀY XƯA

Ngày xưa, rất lâu rồi, chó con hỏi chó mẹ, mẹ ơi hạnh phúc là gì? Chó mẹ bảo hạnh phúc là cái đuôi con đấy! Và thế là chó con quay lại tóm cái đuôi của mình, nhưng không tài nào tóm được, chú ngồi xuống oà khóc, và lại hỏi mẹ: - Tại sao con không thể nào bắt được hạnh phúc hả mẹ? Chó mẹ mỉm cười và nói rằng: "Con trai, tại sao con không tiến về phía trước và hạnh phúc sẽ theo sau con". Vậy chúng ta tại sao cứ phải đi tìm cho mình hạnh phúc nhỉ khi mà hạnh phúc luôn đi theo mình, hãy sống, hãy cảm nhận hạnh phúc mà cha mẹ đã cho ta. Hạnh phúc vì được sống bên những người mà mình yêu thương ... hạnh phút ...!! hãy trân trọng những gì mình đang có đừng để đến khi mất rồi ta lại phải hối tiết ... hối tiết ...mãi mãi.

HẠNH PHÚC LÀ GÌ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang